தெற்கு ரயில்வே ஜூலை 31 வரை தமிழ்நாட்டில் உள்ள அனைத்து சிறப்பு ரயில்களையும் ரத்து செய்வதை நீட்டிக்கிறது

தெற்கு ரயில்வே
தெற்கு ரயில்வே ரயில் சேவைகளை ரத்து செய்வதை 2020 ஜூலை 31 வரை நீட்டித்துள்ளது. மாநிலத்திற்குள் சிறப்புடன் செயல்படும் அனைத்து சேவைகளும் ஜூலை 31 வரை ரத்து செய்யப்படுகின்றன, சென்னை மற்றும் புது தில்லி இடையே இயக்கப்படும் ராஜதானி சிறப்பு ரயில் சேவை ரத்து செய்யப்படாது என்பதை தயவுசெய்து கவனிக்கவும்.

தெற்கு ரயில்வேயின் ஜி.எம் உரையாற்றிய கடிதத்தின்படி, “தமிழ்நாடு அரசின் வேண்டுகோளின்படி, ஜூன் 29 முதல் ஜூலை 20 வரை ரத்து செய்யப்பட்ட மாநிலத்திற்குள் இயங்கும் சிறப்பு ரயில்கள் ஜூலை 31 வரை ரத்து செய்யப்படுகின்றன”.

ஜூலை 31 ‘20 வரை ரத்து செய்யப்பட்ட ரயில்களின் பட்டியலைக் கீழே காணவும்.

கோவை – கட்ட்பாடி- கோயம்புத்தூர்
மதுரை – வில்லுபுரம் – மதுரை
அரக்கோணம் – கோவை – அரக்கோணம் எஸ்.எஃப் இன்டர்சிட்டி
கோவை – மயிலாதுதுரை- கோயம்புத்தூர் ஜான்ஷதாபி
திருச்சிராப்பள்ளி- செங்கல்பட்டு – விருச்சலம் வழியாக திருச்சிராப்பள்ளி எஸ்.எஃப்.
திருச்சிராப்பள்ளி- செங்கல்பட்டு – மிருலதுத்துரை வழியாக திருச்சிராப்பள்ளி
திருச்சிராப்பள்ளி – நாகர்கோயில் – திருச்சிராப்பள்ளி எஸ்.எஃப்

ரயில்களில் முன்பதிவு செய்த பயணிகளுக்கு முழு பணத்தைத் திரும்பப் பெறுதல் (100%) வழங்கப்படும். ஆன்லைனில் முன்பதிவு செய்த பயணிகளுக்கு தானாகவே திருப்பித் தரப்படும். பயணத் தேதியிலிருந்து ஆறு மாதங்கள் வரை எந்த நேரத்திலும் எதிர் டிக்கெட்டுகளைத் திருப்பித் தரலாம்.
0 comments… add one

Leave a Comment

%d bloggers like this: