டி.என்.எஸ்.டி.சி பேருந்து சேவை நேர அட்டவணை ராமேஸ்வரம் முதல் திருச்சி வரை

TNSTC
தமிழ்நாடு மாநில சாலை போக்குவரத்துக் கழகம் (டி.என்.எஸ்.டி.சி) ராமேஸ்வரத்திலிருந்து திருச்சிக்கு தினசரி பேருந்து சேவையை இயக்குகிறது. பயணிகளின் நலன்களுக்காக, டிஎன்எஸ்டிசி டிஎஸ்எஸ் வகுப்பு சேவையை அறிவித்துள்ளது. ராமேஸ்வரம் முதல் திருச்சி வரை டி.என்.எஸ்.டி.சி இயக்கப்படும் டி.எஸ்.எஸ் பஸ் சேவை 5 மணி 55 நிமிடங்களில் பயணத்தை முடிக்கும்.

இயக்கப்படும் பஸ் 3 * 2 இருக்கை சீரமைப்புடன் பொருளாதாரம் அல்லாத ஏசி சீட்டர் ஆகும். ARAI AIS 052 இன் படி தனியார் பாடி பில்டர்களால் தயாரிக்கப்படும் அசோக் லேலண்ட் சேஸ் அல்லது டாடா சேஸ் உடன் பஸ் சேவை இயக்கப்படும்.

பஸ் சேவையில் மொபைல் சார்ஜிங் போர்ட்கள் மற்றும் வாசிப்பு விளக்குகள் மற்றும் புஷ்பேக் இருக்கைகள் போன்ற கூடுதல் வசதிகள் இல்லை.

ராமேஸ்வரம் முதல் திருச்சி வரையிலான அரசு டி.என்.எஸ்.டி.சி அல்லாத ஏசி டிஎஸ்எஸ் பஸ் சேவை நேரங்களை கீழே காண்க.

  • 5:30 am
  • 12:30 pm
  • 3:15 pm
  • 5:35 pm
  • 6:00 pm
  • 6:55 pm

TNSTC SETC MTC பற்றிய மேலும் புதுப்பிக்கப்பட்ட செய்திகளுக்கு எங்கள் வலைத்தளமான mytnstc.com/blog ஐப் பார்வையிடவும்
About the author: A Public Transport Enthusiast ! Writing About Namma TNSTC and SETC in this blog !! I am trying to connect with Travel Enthusiast using Public Transport as there regular choice of travel !!

0 comments… add one

Leave a Comment

%d bloggers like this: