ചെന്നൈ – ഗുരുവായൂർ SETC ബസ് ടൈംടേബിൾ നോൺ എസി സീറ്റർ കം സ്ലീപ്പർ കോച്ച്

Chennai, SETC, கோயம்புத்தூர், ഗുരുവായൂർ, തൃശൂർ, പാലക്കാട്
സ്റ്റേറ്റ് എക്‌സ്‌പ്രസ് ട്രാൻസ്‌പോർട്ട് കോർപ്പറേഷൻ തമിഴ്‌നാട് സർക്കാരിന്റെ പ്രീമിയം ബസ് ഓപ്പറേറ്റിംഗ് കമ്പനിയാണ്, അതിന്റെ ഫ്‌ളീറ്റ് വിപുലീകരണത്തിന്റെ ഭാഗമായി SETC അതിന്റെ അൾട്രാ ഡീലക്‌സ് സേവനം നോൺ എസി സീറ്റർ കം സ്ലീപ്പർ സർവീസായി അപ്‌ഗ്രേഡുചെയ്‌തു. പുതിയ SETC നോൺ എസി സീറ്റർ കം സ്ലീപ്പർ കോച്ച് അശോക് ലെയ്‌ലാൻഡ് ഷാസിസിൽ വേഗ മോഡലിൽ എസ്എംകെ പ്രകാശ് നിർമ്മിച്ചതാണ്.

ഒന്നാം ദിവസം വൈകിട്ട് 3.45ന് ചെന്നൈ സിഎംബിടിയിൽ നിന്ന് സർവീസ് നടത്തുന്ന സർവീസ് രണ്ടാം ദിവസം രാവിലെ 7.30ന് ഗുരുവായൂരിലെത്തും. അശോക് പില്ലർ, ആലന്തൂർ മെട്രോ, ക്രോംപേട്ട്, താംബരം, പെരുങ്ങലത്തൂർ, ഊരപാക്കം, വില്ലുപുരം എന്നിവിടങ്ങളിൽ സേവനത്തിന് അധിക പിക്ക് അപ്പ് പോയിന്റുകളുണ്ട് (മുകളിൽ സൂചിപ്പിച്ചതുപോലെ സ്റ്റാർട്ട് പോയിന്റും ചെന്നൈ സിഎംബിടിയും ബോർഡിംഗ് പോയിന്റും തിരഞ്ഞെടുക്കുക).

കോയമ്പത്തൂർ, പാലക്കാട്, തൃശൂർ എന്നിവിടങ്ങളിലേക്കുള്ള യാത്രക്കാർക്കും ഈ സ്ഥലങ്ങളിൽ ഡ്രോപ്പിംഗ് പോയിന്റുകൾ ഉള്ളതിനാൽ ഈ സേവനം പ്രയോജനപ്പെടുത്താം. പാലക്കാട്, തൃശൂർ തുടങ്ങിയ കേരളത്തിലെ കെഎസ്ആർടിസി ബസ് സ്റ്റാൻഡുകളിൽ ബസ് പ്രവേശിക്കും.

ബുക്കിംഗ് തീയതി മുതൽ 60 ദിവസം മുമ്പ് വരെ ഷെഡ്യൂൾ ഓൺലൈനായി ബുക്ക് ചെയ്യാം, setc tnstc ഔദ്യോഗിക വെബ്‌സൈറ്റ് www.tnstc.in വഴി ബുക്കിംഗ് ബുക്ക് ചെയ്യാൻ ഞങ്ങൾ ശുപാർശ ചെയ്യുന്നു അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് റെഡ്ബസ് പോലുള്ള മൂന്നാം കക്ഷി ബുക്കിംഗ് വെബ്‌സൈറ്റുകൾ വഴിയും ബുക്ക് ചെയ്യാം.

mytnstc, ലക്ഷ്യസ്ഥാനങ്ങളിലേക്ക് യാത്ര ചെയ്യുന്ന യാത്രക്കാരെ SETC-യുമായുള്ള തടസ്സരഹിത യാത്രാ അനുഭവത്തിനായി മുൻകൂട്ടി ബുക്ക് ചെയ്യാൻ ശുപാർശ ചെയ്യുന്നു. യാത്രക്കാരുടെ പ്രയോജനത്തിനായി, ഏറ്റവും പുതിയ കോച്ചുകളിൽ റീഡിംഗ് ലാമ്പുകൾ, മൊബൈൽ ചാർജിംഗ് യുഎസ്ബി പോർട്ടുകൾ, സ്നാക്ക്സ് ന്യൂസ് പേപ്പർ സൂക്ഷിക്കുന്നതിനുള്ള നെറ്റഡ് റാക്ക്, വാട്ടർ ബോട്ടിൽ ഹോൾഡർ, ഫർബിഷ്ഡ് പുഷ് ബാക്ക് സീറ്റുകൾ തുടങ്ങിയ സവിശേഷതകളുണ്ട്.

SETC-യുടെ മാർഗ്ഗനിർദ്ദേശങ്ങൾ അനുസരിച്ച്, എല്ലാ സേവനങ്ങളും ഒരു റൂട്ട് നമ്പറും ട്രിപ്പ് കോഡും ഉപയോഗിച്ച് നിയുക്തമാക്കിയിരിക്കുന്നു, സേവനത്തിനുള്ള റൂട്ട് നമ്പർ 785NS ഉം ട്രിപ്പ് കോഡ് 1545CHEGURNS ഉം ആണ്.

പഴയ സർവീസ് വിവരങ്ങൾ ചെന്നൈ മുതൽ ഗുരുവായൂർ വരെ SETC നോൺ എസി ബസ് സർവീസ് ടൈമിംഗ് ടിക്കറ്റുകൾ – അൾട്രാ ഡീലക്സ് സർവീസ് പകരം നോൺ എസി സീറ്റർ കം സ്ലീപ്പർ സർവീസ്.

അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്‌ത വിവരങ്ങൾക്ക് – എപ്പോഴും ഞങ്ങളെ MYTNSTC.COM-ൽ സന്ദർശിക്കുക
About the author: A Public Transport Enthusiast ! Writing About Namma TNSTC and SETC in this blog !! I am trying to connect with Travel Enthusiast using Public Transport as there regular choice of travel !!

0 comments… add one

Leave a Comment

%d bloggers like this: