பெங்களூரில் இருந்து தூத்துக்குடி SETC AC பேருந்து கால அட்டவணை மற்றும் கட்டண விவரங்கள்

Salem, SETC, Thoothukudi, பெங்களூரு

பெங்களூரில் இருந்து ஓசூர், கிருஷ்ணகிரி, சேலம், மதுரை வழியாக தூத்துக்குடிக்கு தினசரி பேருந்து சேவைகளை SETC இயக்குகிறது. SETC ஆல் இயக்கப்படும் பேருந்து சேவையானது குளிரூட்டப்பட்ட சீட்டர் கம் ஸ்லீப்பர் ஆகும், இதில் மொபைல் சார்ஜிங் போர்ட்கள், ஸ்லீப்பர் பெர்த்கள், புஷ்பேக் இருக்கைகள், ரீடிங் விளக்குகள், லெக்ரெஸ்ட் போன்ற வசதிகள் உள்ளன.

பெங்களூருவில் இருந்து சாந்திநகர் பேருந்து நிலையத்தில் இருந்து மாலை 5:45 மணிக்குப் புறப்பட்டு மறுநாள் காலை 6:45 மணிக்கு தூத்துக்குடி வந்தடையும். மாலை 6:00 மணிக்கு செயின்ட் ஜான் மருத்துவமனையில், மாலை 6:05 மணிக்கு ரூபான அக்ரஹாரா பேருந்து நிலையம், மாலை 6:15 மணிக்கு எலக்ட்ரானிக் சிட்டி பிஎம்டிசி டிப்போ, மாலை 6:35 மணிக்கு அட்டிட்பெலே டோல் பிளாசா ஆகியவற்றில் பேருந்து சேவை கூடுதல் டிராப்பிங் மற்றும் போர்டிங் பாயிண்ட்களை கொண்டுள்ளது. , ஓசூர் இரவு 7:00, கிருஷ்ணகிரி இரவு 7:45, சேலம் இரவு 11:15, மதுரை மாலை 3:45.

பெங்களூருவில் இருந்து தூத்துக்குடி செல்லும் பேருந்துகளுக்கான கட்டணம் 815 இருக்கைகள் மற்றும் ஸ்லீப்பர் பெர்த்துக்கு 1216 ரூபாய் என நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது.

இன்று முதல் 30 நாட்களுக்கு முன்னதாக www.tnstc.in என்ற இணையதளத்தில் பேருந்து சேவையை முன்பதிவு செய்யலாம்.

மேலும் செய்திகள் மற்றும் தகவல்களுக்கு mytnstc.com என்ற எங்கள் இணையதளத்தைப் பார்க்கவும்
About the author: A Public Transport Enthusiast ! Writing About Namma TNSTC and SETC in this blog !! I am trying to connect with Travel Enthusiast using Public Transport as there regular choice of travel !!

0 comments… add one

Leave a Comment

%d bloggers like this: