சென்னையிலிருந்து நாகர்கோவிலுக்கு SETC பிரீமியம் சொகுசு ஏசி பேருந்து சேவை நேர அட்டவணை

TNSTC, சென்னை, நாகர்கோவில்
நாகர்கோவிலைப் பற்றி கேட்டால், வாழைப்பழத்தில் செய்யப்படும் பிரபலமான நாகர்கோவில் சிப்ஸ் பற்றித்தான் நினைப்பார்கள். நாகர்கோவில் நகரின் மையத்தில் அமைந்துள்ள நாகராஜர் கோவில் புகழ்பெற்றது. நாகர்கோவில் என்ற பெயர் நாகர்கோவில் கோவிலில் அமைந்துள்ள நாகராஜர் கோவிலில் இருந்து வந்தது.

அரசு விரைவு போக்குவரத்து கழகம் சென்னையில் இருந்து நாகர்கோவிலுக்கும், நாகர்கோவிலுக்கு சென்னைக்கும் ஒரே நாளில் பேருந்துகளை இயக்குகிறது. கோயமேட்டில் அமைந்துள்ள சென்னை மொஃபுசில் பேருந்து நிலையத்திலிருந்து பேருந்து புறப்படுகிறது. அட்டவணையானது ஏர் கண்டிஷன் பஸ்ஸுக்கு நாஞ்சில் ஏசி என்று பெயரிடப்பட்ட டேக் மற்றும் ஏர் கண்டிஷன் அல்லாத பஸ் என்பது நாஞ்சில் என்ற டேக் பெயருடன் அறியப்படுகிறது.

சென்னையிலிருந்து நாகர்கோவிலுக்கும், நாகர்கோவிலிலிருந்து சென்னைக்கும் செல்லும் பேருந்துகளுக்கு நாஞ்சில் குறிச்சொல் பெயர் வழங்கப்படுகிறது. சேவைக்கான பேருந்து அட்டவணை பயணிகளுக்கு புஷ்-பேக் இருக்கை மற்றும் தொலைக்காட்சியின் வசதியை வழங்குகிறது, பயணிகளுக்கு பேருந்துக்கான காற்று இடைநீக்கத்தின் கூடுதல் நன்மை உள்ளது.

www.tnstc.in என்ற இணையதளத்தைப் பார்வையிடுவதன் மூலம் பயணிகள் தங்கள் இருக்கைகளை முன்கூட்டியே முன்பதிவு செய்து, SETC முன்பதிவு மையம் வழியாகவும் முன்பதிவு செய்யுங்கள் – இங்கே கிளிக் செய்யவும்

சென்னை மற்றும் நாகர்கோவிலில் புறப்படும் நேரம் மாலை 5:30 மணிக்கு, சென்னையில் இருந்து 198 ஏசி, பெருங்களத்தூர் மற்றும் மஹிந்திரா சிட்டியில் முறையே மாலை 6:20 மற்றும் இரவு 7:10 மணிக்கு போர்டிங் பாயின்ட் உள்ளது. பேருந்து சேவைக்கான கட்டணங்கள் இருக்கைக்கு ரூ.910 மற்றும் ஆன்லைன் முன்பதிவுக் கட்டணம் போன்றவை…

மேலும் செய்திகள் மற்றும் தகவல்களுக்கு mytnstc.com என்ற இணையதளத்தைப் பார்க்கவும்
About the author: A Public Transport Enthusiast ! Writing About Namma TNSTC and SETC in this blog !! I am trying to connect with Travel Enthusiast using Public Transport as there regular choice of travel !!

0 comments… add one

Leave a Comment

%d bloggers like this: