திருவனந்தபுரம் முதல் சென்னை வரை கே.எஸ்.ஆர்.டி.சி ஓணம் கோவிட் 19 சிறப்பு பேருந்து சேவை

Uncategorized
திருவனந்தபுரத்திலிருந்து சென்னை மற்றும் சென்னை முதல் திருவனந்தபுரம் வரை சிறப்பு பேருந்துகளை 2020 ஆகஸ்ட் 25 முதல் 2020 செப்டம்பர் 7 வரை இயக்க கேரள அரசு முடிவு செய்துள்ளது. பஸ் சேவை தமிழ்நாடு அரசாங்கத்துடன் கலந்துரையாடிய பின்னர் இயக்கப்படுகிறது, ஒவ்வொரு பயணிகளும் இரு மாநிலங்களின் வழிகாட்டுதல்களைக் கடைப்பிடிக்க வேண்டும். தமிழ்நாடு மாநில அரசு படி. உத்தரவுகள், பிற மாநிலங்களிலிருந்து தமிழ்நாட்டிற்கு வரும் அனைத்து பயணிகளும் கட்டாயமாக தமிழ்நாடு அரசின் TN ePass போர்ட்டலில் பதிவு செய்ய வேண்டும். https://tnepass.tnega.org. பதிவுசெய்ததற்கான ஆதாரம் பஸ்ஸில் ஏறுவதற்கு முன்பு கே.எஸ்.ஆர்.டி.சி அதிகாரிகளுக்கு காண்பிக்கப்படும். இல்லையெனில் போர்டிங் மறுக்கப்படும். ஏதேனும் கட்டுப்பாடு இருந்தால் மத்திய / மாநில அரசிடமிருந்து வருகிறது. எந்தவொரு தகவலையும் இல்லாமல் சேவை ரத்து செய்யப்படும், மேலும் முழுத் தொகையும் திருப்பித் தரப்படும்.
Service Route Details
Service Code 1700TVMCNI
Depot Name TRIVANDRUM
Bus Type SUPER DELUXE AIR BUS 3
Place Name Location Departure Time (HH(24)mm)
TRIVANDRUM TRIVANDRUM 17:00
KALIYIKKAVILA KALIYIKKAVILA 17:40
NAGERCOIL NAGERCOIL 18:15
THIRUNELVELI THIRUNELVELI 20:10
MADURAI MADURAI 23:40
TRICHY TRICHY 02:35
CHENNAI CHENNAI 09:20
திருவனந்தபுரத்திலிருந்து சென்னை வரை ஒரு பயணிகளுக்கான கட்டணம் ரூ .1330 ஆகும். நாகர்கோயில், திருநெல்வேலி, மதுரை மற்றும் திருச்சி ஆகிய இடங்களில் பயணிகளுக்கு பஸ் சேவை நிறுத்தப்பட்டுள்ளது. ஆன்லைன் முன்பதிவு செய்ய எங்களை online.keralartc.com இல் பார்வையிடவும்
About the author: A Public Transport Enthusiast ! Writing About Namma TNSTC and SETC in this blog !! I am trying to connect with Travel Enthusiast using Public Transport as there regular choice of travel !!

0 comments… add one

Leave a Comment

%d bloggers like this: