சென்னை முதல் திருவனந்தபுரம் வரை கே.எஸ்.ஆர்.டி.சி ஓணம் கோவிட் 19 சிறப்பு சூப்பர் டீலக்ஸ் பஸ் சேவை அறிவிப்பு

SETC
கேரள மாநிலத்தில் ஓணம் கொண்டாட்டத்தின் ஒரு பகுதியாக, 2020 ஆகஸ்ட் 26 முதல் 2020 செப்டம்பர் 8 வரை சென்னை மற்றும் திருவனந்தபுரம் இடையே சிறப்பு பேருந்து சேவையை இயக்குவதாக கேரள ஆர்டிசி அறிவித்துள்ளது.சிக்கித் தவிக்கும் கேரளவாசிகளை தங்கள் சொந்த ஊருக்குச் செல்வதை நோக்கமாகக் கொண்டது.

பயணிகள் தமிழ்நாட்டில் சென்னை, திருச்சி, மதுரை மற்றும் நாகர்கோயில் ஆகிய இடங்களில் பஸ்ஸில் ஏறலாம்.

ஆகஸ்ட் 26 முதல் செப்டம்பர் 8 வரை சென்னையிலிருந்து திருவனந்தபுரம் செல்லும் சிறப்பு கோவிட் 19 சூப்பர் டீலக்ஸ் பஸ் நேர அட்டவணையை கீழே காணலாம்.

Service Route Details
Trip Code 1700CNITVM
Depot Name TRIVANDRUM
Bus Type SUPER DELUXE AIR BUS 3
Place Name Location Departure Time (HH(24)mm)
CHENNAI CHENNAI 17:00
TRICHY TRICHY 23:25
MADURAI MADURAI 02:35
NAGERCOIL NAGERCOIL 07:35
TRIVANDRUM TRIVANDRUM 09:00

 

முன்பதிவு கட்டணங்கள் தவிர்த்து, பயணிக்கான கட்டணம் 1330 ரூபாயாக நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது. அட்டவணைக்கான டிக்கெட்டுகளை ஆன்லைனில் https://online.keralartc.com/ இல் பதிவு செய்யலாம்.

கேரள மாநில அரசு படி. உத்தரவுகள், பிற மாநிலங்களிலிருந்து கேரளாவுக்கு வரும் அனைத்து பயணிகளும் கட்டாயமாக கேரள அரசின் கோவிட் ஜக்ரதா போர்ட்டலில் பதிவு செய்ய வேண்டும். http://covid19jagratha.kerala.nic.in பேருந்தில் ஏறுவதற்கு முன்பு பதிவுசெய்ததற்கான ஆதாரம் கே.எஸ்.ஆர்.டி.சி அதிகாரிகளுக்கு காண்பிக்கப்படும். இல்லையெனில் போர்டிங் மறுக்கப்படும். ஏதேனும் கட்டுப்பாடு இருந்தால் மத்திய / மாநில அரசிடமிருந்து வருகிறது. எந்தவொரு தகவலும் இல்லாமல் சேவை ரத்து செய்யப்படும், மேலும் முழுத் தொகையும் திருப்பித் தரப்படும்.

மேலும் தகவலுக்கு எங்களை mytnstc.com இல் பார்வையிடவும்
About the author: A Public Transport Enthusiast ! Writing About Namma TNSTC and SETC in this blog !! I am trying to connect with Travel Enthusiast using Public Transport as there regular choice of travel !!

0 comments… add one

Leave a Comment

%d bloggers like this: