திருப்பதியில் இருந்து கன்னியாகுமரி வரை SETC Non AC இருக்கை மற்றும் ஸ்லீப்பர் பேருந்து சேவை கால அட்டவணை

TNSTC, டி. என். எஸ். டி. சி
தமிழ்நாடு அரசின் பிரீமியம் பேருந்து போக்குவரத்து அமைப்பான SETC, திருப்பதியில் இருந்து வேலூர் திருவண்ணாமலை திருநெல்வேலி நாகர்கோவில் வழியாக கன்னியாகுமரிக்கு தினசரி பேருந்து சேவைகளை இயக்குகிறது.

SETC ஆல் இயக்கப்படும் பேருந்து சேவையானது இருக்கை மற்றும் ஸ்லீப்பர் வசதியுடன் கூடிய ஏசி அல்லாத வகை சேவையாகும். பேருந்து சேவையில் மொபைல் சார்ஜிங் போர்ட்கள், வாசிப்பு விளக்கு மற்றும் வசதியான இருக்கைகள் போன்ற கூடுதல் வசதிகள் உள்ளன.

பேருந்து சேவை திருப்பதியில் இருந்து மதியம் 2:45 மணிக்குப் புறப்பட்டு, மறுநாள் காலை 8:45 மணிக்கு கன்னியாகுமரியில் வந்து சேரும், செல்லும் வழியில் பேருந்து சேவையானது வேலூர் புதிய பேருந்து நிலையத்தில் மாலை 5:30 மணிக்கு, திருவண்ணாமலை, திருவண்ணாமலையில் கூடுதல் பயணிகள் இறங்கும் மற்றும் ஏறும் இடங்களைக் கொண்டுள்ளது. பஸ் ஸ்டாண்ட் இரவு 7:25, மதுரை அதிகாலை 2:25, திருநெல்வேலி காலை 5:55, நாகர்கோவில் காலை 7:45.

திருப்பதியில் இருந்து கன்னியாகுமரிக்கு இருக்கைக்கு 855 ரூபாயும், ஸ்லீப்பருக்கு 1295 ரூபாயும் டிக்கெட் கட்டணம் நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது. பேருந்து சேவையின் மொத்த தூரம் 779 கிலோமீட்டர்கள், பயண நேரம் 16 மணி 30 நிமிடங்கள் ஆகும்.

பயணிகள் 30 நாட்களுக்கு முன்னதாக டிக்கெட்டை முன்பதிவு செய்யலாம், பயணிகள் டிக்கெட்டுகளை முன்பதிவு செய்ய அதிகாரப்பூர்வ இணையதளமான www.tnstc.in பார்வையிடவும்.

For more news and information visit us at mytnstc.com
About the author: A Public Transport Enthusiast ! Writing About Namma TNSTC and SETC in this blog !! I am trying to connect with Travel Enthusiast using Public Transport as there regular choice of travel !!

0 comments… add one

Leave a Comment

%d bloggers like this: