வேலூரில் இருந்து மார்த்தாண்டம் வரை SETC நான் ஏசி இருக்கை மற்றும் ஸ்லீப்பர் பேருந்து சேவை கால அட்டவணை

SETC, TNSTC
தமிழ்நாடு அரசு விரைவு போக்குவரத்து கழகம் வேலூரில் இருந்து மார்த்தாண்டம் மற்றும் மார்த்தாண்டம் வேலூருக்கு தினசரி பேருந்து சேவைகளை இயக்குகிறது. SETC ஆல் இயக்கப்படும் பேருந்து சேவையானது AC இருக்கை இல்லாத ஸ்லீப்பர் பேருந்து சேவையாகும்.

சேவைக்கு பயன்படுத்தப்படும் பஸ்ஸில் USB மொபைல் சார்ஜிங் போர்ட்கள், வாசிப்பு விளக்குகள் மற்றும் புஷ்பேக் இருக்கைகள் போன்ற வசதிகள் இருக்கும். சேவைக்கு பயன்படுத்தப்படும் பேருந்து, கூடுதல் பயண வசதிக்காக ஏர் சஸ்பென்ஷன் சேஸ்ஸுடன் கூடிய பிரீமியம் கோச் ஆகும். கொரோனா வைரஸ் தொற்றுநோய் காரணமாக போர்வை வழங்கப்படாததால் பயணிகள் தங்கள் போர்வையை பயணத்திற்கு கொண்டு வருமாறு கேட்டுக்கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

வேலூரில் இருந்து மாலை 4:00 மணிக்கும் 5:00 மணிக்கும் புறப்பட்டு மறுநாள் காலை 7:45 மணிக்கும், 8:45 மணிக்கும் மார்த்தாண்டம் வந்தடையும். மதுரை காலை 1:15 மற்றும் அதிகாலை 2:15 மணி, கோவில்பட்டி 3:30 மற்றும் 4:30 மணி, திருநெல்வேலி காலை 5:00 மற்றும் காலை 6:00 மணி, நாகர்கோவில் காலை 6:30 மற்றும் காலை 7:30 மணி என பேருந்துகள் இறக்கும் இடங்களைக் கொண்டுள்ளன. .

பேருந்து சேவையின் மொத்த கிலோமீட்டர்கள் 685 பயண நேரங்கள் 16 மணி நேரம் 45 நிமிடங்கள் ஆகும், சாலை மற்றும் போக்குவரத்து நிலைமைகள் காரணமாக மொத்த கிலோமீட்டர்கள் மற்றும் பயண நேரம் மாறுபடலாம். சேவைக்கான பாதை எண் 297 NS மற்றும் ட்ரிப்கோட் 1600VELMARNS மற்றும் 1700VELMARNS.

முன்பதிவு கட்டணங்கள் தவிர்த்து சேவைக்கான கட்டணம் 700 ரூபாயாக நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது. www.tnstc.in அல்லது redbus.com என்ற இணையதளத்தில் பயணிகள் தங்கள் இருக்கைகளை முன்பதிவு செய்து கொள்ளலாம்.

வேலூரில் இருந்து மதுரை திருநெல்வேலி நாகர்கோவில் வழியாக கோயம்புத்தூர் செல்லும் SETC நான் ஏசி இருக்கை மற்றும் ஸ்லீப்பர் பேருந்து சேவை நேரத்தை கீழே காணவும்.

மாலை 4:00 மணி

மாலை 5:00

ஏசி அல்லாத இருக்கை கம் ஸ்லீப்பர், அல்ட்ரா டீலக்ஸ் மற்றும் கிளாசிக் ஆகியவற்றுக்கான SETC பேருந்து சேவைகளை  www.tnstc.in என்ற அதிகாரப்பூர்வ இணையதளத்திற்குச் சென்று பயணிகள் முன்பதிவு செய்யலாம். இணையதளத்தில் முதலில் காட்டப்படும் கட்டணம் கட்டணம் மற்றும் முன்பதிவு கட்டணங்கள் கூடுதலாக இருக்கும்.

மேலும் செய்திகள் மற்றும் புதுப்பிப்புகளுக்கு mytnstc.com இல் எங்களைப் பார்வையிடவும், mytnstc.com ஆனது TNSTC SETC மற்றும் MTC உடன் மக்களை இணைப்பதில் கவனம் செலுத்துகிறது. இந்த இணையதளம் பயணிகள் தங்கள் வீடுகளுக்குச் செல்வதற்கும், சுற்றுப்பயணம் செய்வதற்கும், புனிதப் பயணம் செய்வதற்கும் பேருந்துகளுடன் இணைக்க உதவுகிறது.
About the author: A Public Transport Enthusiast ! Writing About Namma TNSTC and SETC in this blog !! I am trying to connect with Travel Enthusiast using Public Transport as there regular choice of travel !!

0 comments… add one

Leave a Comment

%d bloggers like this: