உடுமல்பேட்டையில் இருந்து ஊட்டிக்கு TNSTC AC அல்லாத பேருந்து சேவை கால அட்டவணை

TNSTC
தமிழ்நாடு அரசின் போக்குவரத்து அமைப்பான TNSTC உடுமலைப்பேட்டையில் இருந்து பல்லடம், திருப்பூர், பெர்மாநல்லூர், குன்னத்தூர் வழியாக கோபிசெட்டிபாளையத்திற்கு தினசரி பேருந்து சேவைகளை இயக்குகிறது. பேருந்து சேவையானது சாதாரண, விரைவு, டீலக்ஸ் கட்டணங்களில் ஏசி அல்லாத வகை சேவையுடன் இயக்கப்படுகிறது.

உடுமலை, உடுமலைப்பேட்டை என்றும் உடுமலைப்பேட்டை என்றும் அழைக்கப்படுகிறது, இது இந்தியாவின் தமிழ்நாடு மாநிலத்தில் அமைந்துள்ள திருப்பூர் மாவட்டத்தில் உள்ள ஒரு நகரமாகும். உடுமலைப்பேட்டை மாநிலத் தலைநகரான சென்னையிலிருந்து தென்மேற்கே 535 கிமீ (332 மைல்) தொலைவிலும், மாநிலத்தின் இரண்டாவது பெரிய நகரமான கோயம்புத்தூரிலிருந்து 72 கிமீ (45 மைல்) தொலைவிலும் அமைந்துள்ளது.
இது நூற்பாலைகளுக்கு பெயர் பெற்றது. இது உடுமலைப்பேட்டை தாலுகாவின் தலைமையகம் மற்றும் 2011 ஆம் ஆண்டு நிலவரப்படி, நகரத்தின் மக்கள் தொகை 61,133 ஆகும். உடுமலைப்பேட்டை சட்டமன்றத் தொகுதிக்கு உட்பட்டது உடுமலைப்பேட்டை நகரம்.

கோபிசெட்டிபாளையம் என்பது இந்தியாவின் தமிழ்நாடு மாநிலத்தில் உள்ள தேர்வு தர நகராட்சி ஆகும். இது கோபிசெட்டிபாளையம் தாலுகாவின் நிர்வாக தலைமையகம் ஆகும். இது தென்னிந்திய தீபகற்பத்தின் மையத்தில், மாவட்டத் தலைமையகமான ஈரோடு (கோபிசெட்டிபாளையம் மாவட்டம்) இலிருந்து 37 கிலோமீட்டர் (23 மைல்), திருப்பூருக்கு வடக்கே 44 கிலோமீட்டர் (27 மைல்) மற்றும் கோயம்புத்தூருக்கு கிழக்கே 80 கிலோமீட்டர் (50 மைல்) தொலைவில் அமைந்துள்ளது. விவசாயம் மற்றும் ஜவுளித் தொழில்கள் நகரத்தின் பொருளாதாரத்திற்கு முக்கிய பங்களிப்பை வழங்குகின்றன, மேலும் இது மேற்கு தமிழ்நாட்டின் அரிசி கிண்ணம் என்று பிரபலமாக அறியப்படுகிறது. இந்த நகரம் கடல் மட்டத்திலிருந்து 213 மீட்டர் (699 அடி) உயரத்தில் மேற்கு தொடர்ச்சி மலைகளால் சூழப்பட்டுள்ளது.

பேருந்தில் வழங்கப்படும் வசதிகள்
• பயணிகள் காற்று சுழற்சிக்காக ஜன்னல்களை சாய்த்தல்
• ARAI வழிகாட்டப்பட்ட இருக்கையுடன் 3*2 இருக்கை சீரமைப்பு
• பயணிகளின் பாதுகாப்பிற்காக தானியங்கி கதவுகள்.

உடுமலைப்பேட்டையில் இருந்து பல்லடம், திருப்பூர், பெர்மாநல்லூர், குன்னத்தூர் வழியாக கோபிசெட்டிபாளையத்திற்கு செல்லும் அரசு அல்லாத TNSTC பேருந்து சேவை நேரத்தை கீழே காணலாம்.
• காலை 6:55 மணி
• காலை 11:30 மணி
• 3:00 PM
• 7:10 PM

பேருந்து சேவைகள் உடுமலைப்பேட்டை பேருந்து நிலையத்தில் இருந்து இயக்கப்படுகின்றன, பேருந்து சேவையானது ஆன்லைன் டிக்கெட் முன்பதிவுக்காக பட்டியலிடப்படவில்லை, எனவே பயணிகள் சிரமமில்லாத பயண அனுபவத்திற்காக முன்கூட்டியே வருமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள். ஆன்லைன் இணையதள டிக்கெட் முன்பதிவு சேவை www.tnstc.in ஆகும்.

மேலும் செய்திகள் மற்றும் தகவல்களுக்கு, mytnstc.com இல் உள்ள எங்கள் வலைத்தளத்தைப் பார்வையிடவும்
About the author: A Public Transport Enthusiast ! Writing About Namma TNSTC and SETC in this blog !! I am trying to connect with Travel Enthusiast using Public Transport as there regular choice of travel !!

0 comments… add one

Leave a Comment

%d bloggers like this: