திருவண்ணாமலையிலிருந்து மதுரைக்கு TNSTC அல்லாத ஏசி பேருந்து சேவை கால அட்டவணை – டெம்பிள் எக்ஸ்பிரஸ்

Madurai, TNSTC, திருவண்ணாமலை
திருவண்ணாமலையில் இருந்து மதுரைக்கு தினசரி பேருந்து சேவைகளை TNSTC இயக்குகிறது. பேருந்து சேவையானது ஏசி அல்லாத வகை வாகனங்களைக் கொண்டு இயக்கப்படுகிறது. பேருந்தில் வழங்கப்படும் வசதிகள் 3*2 இருக்கை ஏற்பாடுகளுடன் கூடிய வசதியான இருக்கைகள்.

திருவண்ணாமலையில் இருந்து மதுரை செல்லும் அரசு TNSTC பேருந்து சேவை நேரங்களை கீழே காணவும்.

காலை 6:55 மணி
காலை 8:45 மணி
காலை 11:05 மணி
இரவு 9:45 மணி
இரவு 10:40 மணி

தற்போது, ​​ஆன்லைன் டிக்கெட் முன்பதிவுக்காக திருவண்ணாமலையிலிருந்து மதுரை வரையிலான அட்டவணை பட்டியலிடப்படவில்லை. TNSTC இன் பட்டியலிடப்பட்ட சேவைகளை, அதிகாரப்பூர்வ இணையதளமான www.tnstc.in அல்லது RedBus Paytm Abhibus போன்ற பிற பேருந்து டிக்கெட் முன்பதிவு தளங்கள் வழியாக பயணிகள் ஆன்லைனில் பதிவு செய்யலாம்.

மேலும் தகவல் மற்றும் செய்திகளுக்கு www.myTNSTCBlog.com இல் உள்ள எங்கள் வலைத்தளத்தைப் பார்வையிடவும், நாங்கள் பயணத்துடன் மக்களை இணைப்பதில் கவனம் செலுத்தும் தனிநபர்களின் குழுவாக இருக்கிறோம்.

கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ள நேரம் பெறப்பட்ட உள்ளீடுகளின் அடிப்படையில் புதுப்பிக்கப்படுகிறது, கால அட்டவணையில் மாற்றங்கள் இருக்கலாம், கால அட்டவணையில் ஏற்படும் மாற்றங்கள் குறித்த கூடுதல் தகவலுக்கு அந்தந்த பேருந்து நிலைய நேரக்காப்பாளரைத் தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக்கொள்கிறேன்.
About the author: A Public Transport Enthusiast ! Writing About Namma TNSTC and SETC in this blog !! I am trying to connect with Travel Enthusiast using Public Transport as there regular choice of travel !!

0 comments… add one

Leave a Comment

%d bloggers like this: