சேலத்திலிருந்து தருமபுரிக்கு TNSTC இடைநில்லா பேருந்து சேவை கால அட்டவணை

Salem, TNSTC, சேலம், தருமபுரி
டிஎன்எஸ்டிசி, தமிழ்நாடு அரசுப் போக்குவரத்துக் கழகம் தருமபுரியிலிருந்து சேலத்திற்கு தினசரி இடைநில்லா, எண்ட்-டு-எண்ட், பாயின்ட்-டு-பாயின்ட், பேருந்து சேவைகளை இயக்குகிறது. பேருந்து சேவையானது 3*2 இருக்கை வசதியுடன் ஏசி அல்லாத வகுப்பு சேவையுடன் இயக்கப்படுகிறது.

தருமபுரியில் இருந்து சேலத்திற்கு அரசு TNSTC அல்லாத ஏசி பேருந்து சேவை இடைநில்லா, எண்ட் டு என்ட், பாயிண்ட் டு பாயிண்ட் என கீழே காணலாம்.
காலை 2:20 மணி
காலை 6:21 மணி
காலை 8:55 மணி
காலை 10:55
காலை 11:30 மணி
பிற்பகல் 1:25
மாலை 3:10 மணி
மாலை 4:08
மாலை 5:52
மாலை 6:54 மணி
இரவு 8:05 மணி
இரவு 11:22

சேலத்தில் இருந்து தருமபுரி செல்லும் வழியில் எந்த நிறுத்தமும் இல்லாமல் பேருந்து சேவை இயக்கப்படுகிறது, பேருந்து சேவையில் இடைவிடாத சவாரிகள் இருக்காது, இது சேலம் மற்றும் தர்மபுரி இடையே பயண நேரத்தை குறைக்கும். TNSTC ஆல் இயக்கப்படும் நான்ன்-ஸ்டாப், எண்ட் டு என்ட் மற்றும் பாயிண்ட் டு பாயிண்ட் பஸ் சேவைகள் இடைவிடாத ரைடர்கள் மற்றும் எந்த நிறுத்தமும் இல்லாமல் ஒரு இலக்கையும் மற்றொரு இலக்கையும் பின்பற்றும்.

தற்போது, ​​சேலத்தில் இருந்து தருமபுரி வரையிலான கால அட்டவணையில் ஆன்லைன் டிக்கெட் முன்பதிவு செய்யப்படவில்லை. TNSTC இன் பட்டியலிடப்பட்ட சேவைகளை, அதிகாரப்பூர்வ இணையதளமான www.tnstc.in அல்லது RedBus Paytm Abhibus போன்ற பிற பேருந்து டிக்கெட் முன்பதிவு தளங்கள் வழியாக பயணிகள் ஆன்லைனில் பதிவு செய்யலாம்.

மேலும் தகவல் மற்றும் செய்திகளுக்கு www.mytnstc.com என்ற இணையதளத்தைப் பார்க்கவும்
About the author: A Public Transport Enthusiast ! Writing About Namma TNSTC and SETC in this blog !! I am trying to connect with Travel Enthusiast using Public Transport as there regular choice of travel !!

0 comments… add one

Leave a Comment

%d bloggers like this: